Isariyaisae
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Welcome to Isariya fan club ...(บอร์ดใหม่นะคะ บอร์ดเก่าล่มไปแล้วก็ไม่เป็นไรเนอะ..)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)

Go down 
maipim
nongjung
Jujuz
P-unun
ploynarak
ommy
xixi
Guzilaza
tonruk
Ah-Mare
14 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
tonruk

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptySun Dec 28, 2008 11:40 pm

สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆทุกคน ขอโทษทีน่ะครับ ที่หายไปนานเลย แบบว่าไปผจญมรสุมชีวิตมา 555+

คิดถึงพี่เอ๊ะ มากๆ เลย คิดถึงพี่ๆน้อง ที่นี่ด้วยน่ะครับ

ปีใหม่แล้ว ขอให้มีความสุขกันทุกๆคนน่ะครับ ไม่เจ็บไม่จน รวยๆ ไม่มีโรคภัยอันตรายใดๆ มีความรักที่อบอุ่นน่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

: 27

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyThu Jan 08, 2009 10:17 pm

เข้ามาบอกว่า สาปภูษายิงทีเซอแล้ว

ช่วงนี้เด็กหายไปไหนหมด พี่แมรกลับมาแล้วจ้า
http://isariyaisae.ace.st
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptySun Jan 18, 2009 3:38 pm

สวัสดีครับ พี่แมร์ และน้องๆ พี่ๆทุกคน ทำอะไรอยู่เอ่ย

อยากดูละครพี่เอ๊ะ เร็วๆจัง

พี่แมร์ มาไทยแล้วเหรอครับ อยู่ไหนอ่ะครับ
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyMon Feb 16, 2009 12:21 am

เย้ๆ จะได้ดูสาปภูษาแล้วคร้าบ

หลังจากที่หายไปตั้ง1 ปีแนะ แต่ก็มีแต่ รีรัน สองเรื่อง คือ กลิ่นแก้วกลางใจ กับ ปี่แก้วนางหงส์

แต่ไม่ได้มีเวลาดูเล้ย ทีนี้แหละ ไม่พลาด สาปภูษา แน่ อิอิ
Jujuz

Jujuz

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyMon Feb 23, 2009 9:05 pm

ค่ะพี่ต้นสบายดีไหมคะ คิดถึงพี่เอ๊ะเนอะคะ
xixi

xixi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyTue Feb 24, 2009 11:07 am

ดีค่ะรายงานตัวค่ะ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptySat Feb 28, 2009 8:10 am

มาค่ะมาเข้ามาคุยกันเยอะๆนะ ยังไงสาปก็ออนแล้ว ถึงเวลาเข้ามาเม้าท์ค่ะ
ploynarak

ploynarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyWed Mar 04, 2009 11:31 pm

ละครออนแล้วเราก็รวมตัวกันค่ะ สบายดีเป่าคะพี่ๆ

ร้อนเนอะช่วงนี้
ommy

ommy

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyFri Mar 06, 2009 8:01 am

ถูกฮ่ะ ละครออน เราก็ออน หุเล่ เตง เตง เตง
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptySat Mar 07, 2009 12:10 am

อยากได้ลายเซ็นอ่าใครก็ได้ทำให้หน่อย เอาสวยๆขอหนูเอ๊ะกับพระเอกที่น่ารักๆ ขอหน่อยนะ :idea: ใครก็ได้ทำให้เจ๊หน่อยนะ
Guzilaza

Guzilaza

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyWed Mar 11, 2009 11:51 pm

hi all miss u all na ka
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyThu Mar 12, 2009 7:51 pm

Guzilaza พิมพ์ว่า:

หายไปไหนมายะ เข้ามาใหม่ๆนะจ๊ะกั๊สจ๋า บอร์ดมันล่มน่ะค่ะเลยต้องเปลี่ยน :D
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyThu Mar 12, 2009 8:00 pm

Ah-Mare พิมพ์ว่า:
Guzilaza พิมพ์ว่า:

หายไปไหนมายะ เข้ามาใหม่ๆนะจ๊ะกั๊สจ๋า บอร์ดมันล่มน่ะค่ะเลยต้องเปลี่ยน :D

กัสหวัดดีจ้าคิดถึงพี่เอ๊ะล่ะสิ
ploynarak

ploynarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyFri Mar 13, 2009 7:31 pm

สวัสดีค่ะน้องสาวสุดน่ารักกลับมาแล้วค่ะ ช่วงก่อนๆยุ่งเพราะหาที่เรียน

ตอนนี้ได้แล้วค่ะ พลอยจะมาบอกข่าวดีว่า พลอยติดโควต้า แล้วก็กำลังจะได้เรียนที่เดียวกันกับพี่เอ๊ะค่ะ เป็นความฝันที่สูงสุดเลยนะคะ พี่เอ๊ะคือตัวอย่างของพลอย
อันนี้พลอยต้องขอบคุณพี่เอ๊ะมากทีเป็นคนจุดประกายให้อยากเรียนนิติศาสตร์ อันนี้ไม่ได้แบบว่าบ้าดาราแล้วจะเรียนตามนะคะ

ตอนแรกพลอยก็ไม่แน่ใจนะคะว่าอยากจะเรียนจริงๆ
แต่พอโตขึ้นรู้เรื่องขึ้นก็รู้สึกชอบและอยากจะเรียนรู้และช่วยคนอื่น
จะหาว่าเวอร์ก็ได้นะคะ แถวบ้านพลอยเนี๊ยถูกหลอกเยอะมาก พวกที่ไปทำงานต่างประเทศ
พลอยอยากเรียนกฏหมายเผื่อว่าอาจจะช่วยเขาได้(ใจดีไหม)

แล้วก็พี่เอ๊ะเป็นตัวอย่างเรื่องเรียนของพลอย นี้ใช่ไหมคะที่เขาเรียกว่าไอดอลของจริง
บอกกล่าวความดีใจให้กันฟังนะคะพี่ๆ อึดอั้นมานานแล้วพอรู้ตัวว่าได้ก็แทบจะบ้าตาย
พ่อกับแม่ก็ดีใจแทบจะไปจ้างลิเกมาแก้บนเลยทีเดียว
ดีใจมากที่ไม่ต้องไปสอบโอเนตให้ยุ่งยากแบบคนอื่น

หมดเรื่องอัดอั้นกันใจ แล้วก็หาซื้อชุดนักศึกษาแล้วก็เตรียมตัวย้ายไปกรุงเทพแล้วค๊า กำลังจะเป็นเด็กกรุงแล้วโหะๆ พลอยจะตั้งใจเรียนเหมือนพี่เอ๊ะเลยค่ะ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนด้วยนะคะที่ให้กำลังใจกันตลอดมาซึ้งไหมคะ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyFri Mar 13, 2009 7:46 pm

ploynarak พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะน้องสาวสุดน่ารักกลับมาแล้วค่ะ ช่วงก่อนๆยุ่งเพราะหาที่เรียน

ตอนนี้ได้แล้วค่ะ พลอยจะมาบอกข่าวดีว่า พลอยติดโควต้า แล้วก็กำลังจะได้เรียนที่เดียวกันกับพี่เอ๊ะค่ะ เป็นความฝันที่สูงสุดเลยนะคะ พี่เอ๊ะคือตัวอย่างของพลอย อันนี้พลอยต้องขอบคุณพี่เอ๊ะมากทีเป็นคนจุดประกายให้อยากเรียนนิติศาสตร์ อันนี้ไม่ได้แบบว่าบ้าดาราแล้วจะเรียนตามนะคะ

ตอนแรกพลอยก็ไม่แน่ใจนะคะว่าอยากจะเรียนจริงๆ แต่พอโตขึ้นรู้เรื่องขึ้นก็รู้สึกชอบและอยากจะเรียนรู้และช่วยคนอื่น จะหาว่าเวอร์ก็ได้นะคะ แถวบ้านพลอยเนี๊ยถูกหลอกเยอะมาก พวกที่ไปทำงานต่างประเทศ พลอยอยากเรียนกฏหมายเผื่อว่าอาจจะช่วยเขาได้(ใจดีไหม)

แล้วก็พี่เอ๊ะเป็นตัวอย่างเรื่องเรียนของพลอย นี้ใช่ไหมคะที่เขาเรียกว่าไอดอลของจริง
บอกกล่าวความดีใจให้กันฟังนะคะพี่ๆ อึดอั้นมานานแล้วพอรู้ตัวว่าได้ก็แทบจะบ้าตาย พ่อกับแม่ก็ดีใจแทบจะไปจ้างลิเกมาแก้บนเลยทีเดียว ดีใจมากที่ไม่ต้องไปสอบโอเนตให้ยุ่งยากแบบคนอื่น

หมดเรื่องอัดอั้นกันใจ แล้วก็หาซื้อชุดนักศึกษาแล้วก็เตรียมตัวย้ายไปกรุงเทพแล้วค๊า กำลังจะเป็นเด็กกรุงแล้วโหะๆ พลอยจะตั้งใจเรียนเหมือนพี่เอ๊ะเลยค่ะ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนด้วยนะคะที่ให้กำลังใจกันตลอดมาซึ้งไหมคะ

พลอยจ๋าพี่ยินดีด้วยนะคะที่น้องทำตามความฝันของน้องแล้ว drunken พี่เชื่อว่าน้องของพี่ต้องทำได้ดีในมหาวิทยาลัยด้วยค่ะ พี่ขอให้น้องสู้ต่อไป อย่าได้ไม่เอาถ่ายเหมือนพี่ฮ่าฮ่า พี่ดีใจมากที่พลอยกำลังจะได้ก้าวสู่สังคมใหม่ สังคมในมหาวิทยลัย สังคมที่กว้างกว่าเดิมมากๆ เป็นเหมือนบันไดอีกขึ้นทีกำลังทำให้เราแกร่งขึ้นค่ะ แล้วพี่ก็รู้สึกชอบที่พลอยเขียนด้วย พี่เอ๊ะได้อ่านคงจะดีใจมาก และพี่ก็ดีใจมากที่พลอยบอกว่าพลอยไม่ได้เรียนนิติเพราะว่าพี่เอ๊ะ แต่พลอยอยากจะเรียนนิติเพราะว่าพลอยชอบมันจริงๆ สำหรับพี่พี่ก็คิดว่าพี่เอ๊ะคิดอย่างนั้นเหมือนกัน พี่เอ๊ะเขียนไว้ว่ากฏหมายสำหรับพี่เอ๊ะคือความรัก นั้นก็แสดงว่าถ้าไม่มีความรักก็คงจะเรียนกฏหมายไม่ได้ :)
คือพี่เขียนๆมาเพราะพี่ก็ประทับใจพี่เอ๊ะในเรื่องการเรียนเหมือนกัน พี่เคยเข้าไปบอร์ดของนิติม.ธ มีคนมาป่วนเขียนว่าพี่เอ๊ะไม่ดี เรียนซ้ำตั้งหลายปีสอบได้ศูนย์คะแนน แต่วันนี้พี่เอ๊ะก็พิสูจน์ให้เราเห็นแล้วว่า ถ้าพยายามก็ไม่มีอะไรเกินเอื้อม ที่สำคัญที่สุดพี่เอ๊ะยังได้ใช้วิชาที่เรียนมาใช้แนะนำเผยแพร่ต่อผู้อื่นอีกด้วย พี่ก้หวังว่าพลอยจบแล้วพลอยคงจะช่วยคนอื่นเหมือนพี่เอ๊ะนะคะ เอาล่ะ....ไปดูสาปภูษาดีกว่าเนอะซึ้งมานานแล้ว ก๊ากกกกกกกกกก ไปดูหน้าหล่อๆของพี่อั๋นกันเถอะอิอิ :D
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyFri Mar 13, 2009 11:33 pm

ตอนนี้ได้แล้วค่ะ พลอยจะมาบอกข่าวดีว่า พลอยติดโควต้า แล้วก็กำลังจะได้เรียนที่เดียวกันกับพี่เอ๊ะค่ะ เป็นความฝันที่สูงสุดเลยนะคะ พี่เอ๊ะคือตัวอย่างของพลอย
อันนี้พลอยต้องขอบคุณพี่เอ๊ะมากทีเป็นคนจุดประกายให้อยากเรียนนิติศาสตร์ อันนี้ไม่ได้แบบว่าบ้าดาราแล้วจะเรียนตามนะคะ

ตอนแรกพลอยก็ไม่แน่ใจนะคะว่าอยากจะเรียนจริงๆ
แต่พอโตขึ้นรู้เรื่องขึ้นก็รู้สึกชอบและอยากจะเรียนรู้และช่วยคนอื่น
จะหาว่าเวอร์ก็ได้นะคะ แถวบ้านพลอยเนี๊ยถูกหลอกเยอะมาก พวกที่ไปทำงานต่างประเทศ
พลอยอยากเรียนกฏหมายเผื่อว่าอาจจะช่วยเขาได้(ใจดีไหม)

บอกกล่าวความดีใจให้กันฟังนะคะพี่ๆ อึดอั้นมานานแล้วพอรู้ตัวว่าได้ก็แทบจะบ้าตาย
พ่อกับแม่ก็ดีใจแทบจะไปจ้างลิเกมาแก้บนเลยทีเดียว
ดีใจมากที่ไม่ต้องไปสอบโอเนตให้ยุ่งยากแบบคนอื่น

เย้ๆ :alien: ดีใจกับความสำเร็จของน้องพลอยด้วยนะคะ พี่คิดว่าพี่เอ๊ะต้องดีใจกับหนูด้วยแน่ๆจ้า หนูมีแบบอย่างที่ดีก็ต้องทำให้ดีนะคะ อย่าให้เสียชื่อไอดอลของพวกเรา พีคิดเหมือนแมร์นะคะพี่ดีใจที่หนูรักชอบที่จะเรียนมันจริงๆ ไม่มีอะไรยากเกินกว่าความพยายามของเราหรอกนะคะ กว่าพี่จะจบมาได้ก็เลือดตาแทบกระเด็นเหมือนกันจ้า พี่อยากให้น้องตั้งใจเรียน ความรู้มันจะติดตัวเราไปนานเลยล่ะค่ะ แหม..เจ๊ละภูมิใจกับหนูพลอยจริงๆ สู้ๆนะลูกจบออกมาแล้วจะได้ช่วยชาติ ขจัดพวกนักการเมืองที่มันทำตัวแบบว่า :evil: ให้หมดไปจากเมืองไทยสักที ประเทศของเราจะได้เจริญๆ :twisted:

ปล ส่งที่อยู่มาหน่อยสิพี่มีของขวัญให้ว่าที่ลูกแม่โดมคนใหม่นะ ขอต้อนรับสู่รั้วแม่โดมอีกคนนะคะ :cyclops:
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyFri Mar 13, 2009 11:35 pm

ตอนนี้ได้แล้วค่ะ พลอยจะมาบอกข่าวดีว่า พลอยติดโควต้า แล้วก็กำลังจะได้เรียนที่เดียวกันกับพี่เอ๊ะค่ะ เป็นความฝันที่สูงสุดเลยนะคะ พี่เอ๊ะคือตัวอย่างของพลอย อันนี้พลอยต้องขอบคุณพี่เอ๊ะมากทีเป็นคนจุดประกายให้อยากเรียนนิติศาสตร์ อันนี้ไม่ได้แบบว่าบ้าดาราแล้วจะเรียนตามนะคะ

ตอนแรกพลอยก็ไม่แน่ใจนะคะว่าอยากจะเรียนจริงๆ แต่พอโตขึ้นรู้เรื่องขึ้นก็รู้สึกชอบและอยากจะเรียนรู้และช่วยคนอื่น จะหาว่าเวอร์ก็ได้นะคะ แถวบ้านพลอยเนี๊ยถูกหลอกเยอะมาก พวกที่ไปทำงานต่างประเทศ พลอยอยากเรียนกฏหมายเผื่อว่าอาจจะช่วยเขาได้(ใจดีไหม)

บอกกล่าวความดีใจให้กันฟังนะคะพี่ๆ อึดอั้นมานานแล้วพอรู้ตัวว่าได้ก็แทบจะบ้าตาย พ่อกับแม่ก็ดีใจแทบจะไปจ้างลิเกมาแก้บนเลยทีเดียว ดีใจมากที่ไม่ต้องไปสอบโอเนตให้ยุ่งยากแบบคนอื่น

พลอยจ๋าพี่ยินดีด้วยนะคะที่น้องทำตามความฝันของน้องแล้ว drunken พี่เชื่อว่าน้องของพี่ต้องทำได้ดีในมหาวิทยาลัยด้วยค่ะ พี่ขอให้น้องสู้ต่อไป อย่าได้ไม่เอาถ่ายเหมือนพี่ฮ่าฮ่า พี่ดีใจมากที่พลอยกำลังจะได้ก้าวสู่สังคมใหม่ สังคมในมหาวิทยลัย สังคมที่กว้างกว่าเดิมมากๆ เป็นเหมือนบันไดอีกขึ้นทีกำลังทำให้เราแกร่งขึ้นค่ะ แล้วพี่ก็รู้สึกชอบที่พลอยเขียนด้วย พี่เอ๊ะได้อ่านคงจะดีใจมาก และพี่ก็ดีใจมากที่พลอยบอกว่าพลอยไม่ได้เรียนนิติเพราะว่าพี่เอ๊ะ แต่พลอยอยากจะเรียนนิติเพราะว่าพลอยชอบมันจริงๆ สำหรับพี่พี่ก็คิดว่าพี่เอ๊ะคิดอย่างนั้นเหมือนกัน พี่เอ๊ะเขียนไว้ว่ากฏหมายสำหรับพี่เอ๊ะคือความรัก นั้นก็แสดงว่าถ้าไม่มีความรักก็คงจะเรียนกฏหมายไม่ได้ :)
คือพี่เขียนๆมาเพราะพี่ก็ประทับใจพี่เอ๊ะในเรื่องการเรียนเหมือนกัน พี่เคยเข้าไปบอร์ดของนิติม.ธ มีคนมาป่วนเขียนว่าพี่เอ๊ะไม่ดี เรียนซ้ำตั้งหลายปีสอบได้ศูนย์คะแนน แต่วันนี้พี่เอ๊ะก็พิสูจน์ให้เราเห็นแล้วว่า ถ้าพยายามก็ไม่มีอะไรเกินเอื้อม ที่สำคัญที่สุดพี่เอ๊ะยังได้ใช้วิชาที่เรียนมาใช้แนะนำเผยแพร่ต่อผู้อื่นอีกด้วย พี่ก้หวังว่าพลอยจบแล้วพลอยคงจะช่วยคนอื่นเหมือนพี่เอ๊ะนะคะ เอาล่ะ....ไปดูสาปภูษาดีกว่าเนอะซึ้งมานานแล้ว ก๊ากกกกกกกกกก ไปดูหน้าหล่อๆของพี่อั๋นกันเถอะอิอิ :D

คนอื่นเขาต้องมนต์ผ้า แต่ยัยแมร์กับหนูจูต้องมนต์พี่อั๋น ฮึๆๆๆๆๆ ข้ามศพของเจ๊ไปก่อนเถอะนะ ขอบอกๆ แล้วจะหาว่าเจ๊ไม่เตือน :no:
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptySat Mar 14, 2009 9:02 am

congrat ka :D ยินดีด้วยนะคะพลอย
ยังมีความรู้สึกว่าพลอยอยู่มัธยมต้นเหมือนตอนที่คุยกันแรกๆเลย
ตอนนี้จะเข้ามหาลัยซะแล้วยินดีด้วยนะ ทีทำความความฝันได้สำเร็จเอาใจช่วยจ้า สู้ๆน้องเลิฟ :oops:
ไอคอนของพี่แมร์ทำไมมันมีแต่อันน่ากลัวเนี๊ย หาแบบหวานแหววหน่อยมีเปล่าเจ๊
maipim

maipim

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptySun Mar 15, 2009 9:18 am

สวัสดีค่ะตามมาจากเวปพันทิฟนะคะ ชอบเอ๊ะกับพี่อั่นมากๆเลย ยังไงขอสมัครเป็นแฟนคลับของเอ๊ะด้วยนะคะ
ploynarak

ploynarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptySun Mar 15, 2009 6:25 pm

ขอบคุณค่ะพี่แมร์พลอยจะตั้งใจเรียนเหมือนพี่เอ๊ะเลยค่ะ จะไมทำให้ทุกคนผิดหวัง :idea: สัญญาค่ะสัญญา
ommy

ommy

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyMon Mar 16, 2009 7:26 pm

เฮ๊ยพลอยยินดีด้วยน้องขอประสบผลสำเร็จนะคะพี่เอาใจช่วยค่ะสู้ๆ
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyTue Mar 17, 2009 9:55 am

อ้างอิงจาก :
คนอื่นเขาต้องมนต์ผ้า แต่ยัยแมร์กับหนูจูต้องมนต์พี่อั๋น ฮึๆๆๆๆๆ ข้ามศพของเจ๊ไปก่อนเถอะนะ ขอบอกๆ แล้วจะหาว่าเจ๊ไม่เตือน

5555+ coz p aun is so cute na ka
nongjung

nongjung

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyTue Mar 17, 2009 4:51 pm

หวัดดีค่ะเหล่าสาวกสบายดีกันเปล่า ตอนนี้ปิดเทอมแล้วนะว่างตลอดค่ะคิดถึงพี่ๆจังเลยตอนนี้บอร์ดช่องสามสมัครยากมากๆ น้องจุงลืมพาสเวิสน่ะค่ะ
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyTue Mar 17, 2009 8:03 pm

nongjung พิมพ์ว่า:
หวัดดีค่ะเหล่าสาวกสบายดีกันเปล่า ตอนนี้ปิดเทอมแล้วนะว่างตลอดค่ะคิดถึงพี่ๆจังเลยตอนนี้บอร์ดช่องสามสมัครยากมากๆ น้องจุงลืมพาสเวิสน่ะค่ะ

รู้สึกว่าต้องใช้เลขบัตรประชาชนหรือเปล่าไม่แน่ใจนะคะ ลองเข้าไปอ่านตรงแอดมินดูนะ :idea:
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 2 EmptyTue Mar 17, 2009 11:15 pm

เห็นเขาว่าอย่างนั้นแหละไม่รู้เหมือนกัน สมัครไว้นานแล้วไม่เคยล๊อคเอ้าท์เลยฮ่าฮ่า ไงก็ลองดูนะจ๊ะ

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next