Isariyaisae
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Welcome to Isariya fan club ...(บอร์ดใหม่นะคะ บอร์ดเก่าล่มไปแล้วก็ไม่เป็นไรเนอะ..)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)

Go down 
maipim
nongjung
Jujuz
P-unun
ploynarak
ommy
xixi
Guzilaza
tonruk
Ah-Mare
14 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

: 27

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptySun Apr 26, 2009 10:33 pm

ไปไต้หวันมาค่ะ อิอิ สนุกมากๆๆๆๆ

ที่มาเลยเขาก็ดูกันนะคะ อิง แบบว่าเหมือนช่องฟรีทีวี

แต่ที่ดังสุดๆคือเรื่อง เลือดขัตติยาค่ะ คนมาเลยชอบมากๆเลย

ยังไงฝากแปลข่าวพี่เอ๊ะให้แฟนคลับจีนด้วยนะจ๊ะ บะบายค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://isariyaisae.ace.st
tonruk

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyMon Apr 27, 2009 12:10 am

สวัสดีครับ พี่แมร์ และพี่น้องๆ ทุกคน สบายดีกันน่ะครับ

ไม่ค่อยได้มาเลย แต่ยังไงก็ติดตามข่าวพี่สาวเราอยู่เสมอน่ะครับ
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyMon Apr 27, 2009 12:15 am

พี่แมร์ เห็นอ่านหนังสือ เห็นมีเรื่อง ประคำดอกงิ้ว ด้วยใช่ไหมครับ ต้องมีสามี 7 คน เห็นบอกว่า จะได้เล่นกับ พี่อั๋น กับ พี่ นก ฉัตรชัย เป็นละครค่าย เจ๊หน่อง
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptySat May 02, 2009 12:24 am

น้องต้นขาเรื่องประคำดอกงิ้ว คุนพี่ก็มิทราบนะคะได้เรื่องยังไงเด๋วพี่จะมาบอกนะคะ

เมื่อวันนั้นเม้าท์กันมันส์มากๆเลยน้องต้น ไว้เรามีตติ๊งกันใหม่นะฮะ..โหะๆๆ

ช๊อบจริงๆเลยเมาท์สนั่นเมือง
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyTue May 05, 2009 9:14 pm

ไปแรดกันไหนมาเจ๊อะสาวๆๆ ทำไมไม่ชวนเดี๊ยนบ้างเลย ล้อเล่นนะ

อดเจอน้องต้นกับติ่งเลย ไว้คราวหน้านะ
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyTue May 05, 2009 10:48 pm

สวัสดีครับ พี่แมร์ พี่อัน ไม่เป็นไรเนอะ

ไว้เราไปเม้าท์มีตติ้งกันใหม่ เนอะ อิอิ :D :silent:
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyThu May 14, 2009 10:16 pm

เธอได้ทีเลยนะ น้องต้นอิอิ

อยากดูกุหลาบซ่อนหนามแล้ววุ๊ย

พี่เอ๊ะส่งรูปมาให้ดูแล้ว เชิญชมที่บอร์ดรูปนะเจ๊อะ
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptySun May 17, 2009 11:08 pm

อิอิ อยากดูกุหลาบซ่อนหนามแล้วว อ่า

ไม่รู้ช่องสามจะเลื่อนไปถึงไหน เซ็งเลย :face: :lol:
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyTue May 19, 2009 7:57 pm

เดือนหน้าก็คงได้ดูแล้วมั๊งคะ ใจเย็นๆของดีต้องรอจ้าน้องต้น
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyTue May 26, 2009 1:01 am

หวัดดีครับ พี่แมร์ และ พี่อัน ยังไงก็รอลุ้นล๊อตหน้าเนอะ :oops:
Jujuz

Jujuz

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyFri May 29, 2009 3:57 pm

hi ka everyone how are u going?

I found P eh's photo naka

so sweet

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 20090528379_04

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 20090528379_02
ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyMon Jun 01, 2009 11:35 pm

แวะมาแปะคลิป สัมภาษณ์ เอ๊ะ จ้า น่าจะเป็นอันเดียวกับภาพของ n'ju นะ

https://www.youtube.com/isarithaya
pukpuy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyTue Jun 02, 2009 1:03 am

หวัดดีค่ะทุกคน

สบายดีกันไม๊คะ อิงไม่ได้เข้าบ้านตั้งพักใหญ่ แต่ก็คิดถึงบ้านหลังนี้นะคะ

เมื่อวันก่อนเห็นข่าวของเอ๊ะ เรื่องที่เรียนจบป.โทแล้ว ดีใจด้วยนะคะ

เอ๊ะนิเรียนเก่งและขยันเรียนมากเลยนะคะ ขนาดงานยุ่งยังไม่ยอมทิ้งการเรียนอีก

น่านับถือจริงๆ ค่ะ
nongjung

nongjung

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyTue Jun 02, 2009 1:36 pm

พี่เอ๊ะเรียนจบแล้วเย้ๆ ชอบน้องเทนนิส น้องชายพี่เอ๊ะจังเห็นรูปแล้วล่ะ น่ารักมากๆเลยอิอิ
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyTue Jun 09, 2009 7:22 pm

เปิดกล้องจงกลวันที่13 ใครไปบ้างคะยกมือหน่อย
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyTue Jun 16, 2009 2:15 pm

ไม่ได้ไปเลยครับ พี่อัน ติดงานอ่ะ

เฮ้อ :clown: เสียดายมาก ว่าแต่ใครไปบ้างคับ

แต่เห็นข่าวกับรูปแล้ว พี่เอ๊ะ งามมาก อิอิ :alien: :alien:

อยากดู ปาลิไลย์ ไวๆๆจัง
ommy

ommy

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyMon Jun 22, 2009 7:36 pm

ไม่รู้เรื่องอ๊ากกก ไม่รู้ว่าเปิดตอนไหนอ่าอยากจะไปจริงๆๆนะ แต่งานรังปริญญาไม่พลาดค่ะ ใครจะไปยกมือขึ้น
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptySat Jul 18, 2009 7:47 pm

hi all its so quite T^T miss u all naka
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptySun Jul 19, 2009 12:21 pm

ตอนนี้พี่เอ๊ะ เริ่มถ่ายละครเรื่อง จงกลกลิ่นเทียนแล้วนะคะ วันที่13 สิงหา พี่เอ๊ะรับปริญญานะคะ
ใครว่างฝากไปด้วยน๊า.... ที่มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ คาดว่าเป็นที่รังสิตน่ะค่ะ เดี๋ยวสืบก่อนว่าเป็นที่ไหนกันแน่
ตอนนี้เจ๊ก็เงียบๆ พวกเราก็รอชมกุหลาบซ่อนหนามต่อไป วันนี้เอาเพลงมาฝากด้วย เสียงพี่แดนเพราะดีนะ ... อยากดูๆ

คิดถึงน้องๆทุกคนนะคะ .... ช่วงนี้บ้านอาจจะเงียบ แล้วก็พี่ไม่มีอัพเดทอะไรเลย ไว้ทุกอย่างลงตัวจะมาอัพแน่นอนจ้า ไม่หนีหายกันไปไหนจิงๆๆนะ ^^
ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptySun Jul 19, 2009 2:08 pm

แวะเอาข่าวคราว n'เอ๊ะ มาฝาก

Credit : http://www.polyplus.co.th/show/taradsod/index.html

“เอ๊ะ” ถูกใจ
เรียนเมนู “อาหารเกาหลี”

สาวกซีรี่เกาหลี “ตัวแม่” อย่างนางเอกสาว เอ๊ะ-อิศริยา มาเยือน “ตลาดสดสนามเป้า” ทั้งที เจ๊หนูแหม่ม, เจ๊หนูเหมี่ยว กะ น้องรถเมล์ เลยส่งไปเรียนรู้การเป็นแม่ค้าอาหารเกาหลีให้หนำใจ โดยมีเจ้าของร้าน “เฮียลิม” หนุ่มชาวเกาหลีแท้ๆ ที่รักเมืองไทยมาก จนย้ายครอบครัวมาลงหลักปักฐานในเมืองไทย อาสาถ่ายทอดวิชาให้ ทั้งเมนู จาจังเมี่ยน (บะหมี่ดำ), บิบิมบับ (ข้าวยำ), เจยูบุคคุม (หมูผัดพริกเกาหลี) แค่นี้ยังไม่พอ เอ๊ะ ขอแปลงโฉมเป็นเกษตกรสาว ลุยปลูกถั่วลิสงอ่อน ที่ เฮียลิมปลูกเอง ขายเองซะด้วย เอ๊ะจะไหวมั้ย? ติดตามชมได้ อาทิตย์นี้ เวลา 20.15 น. ช่อง 5

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 Tarad_071709_land

ps : แล้วไว้ได้คลิปรายการเต็มๆ จะมาให้ใหม่จ้า
https://www.youtube.com/isarithaya
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyThu Jul 23, 2009 2:31 pm

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 0907200EY0790790

P eh looks so beautiful na
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyMon Aug 10, 2009 3:59 pm

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 A8183582-4

so cute na ^^ congrat to P eh ka
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyWed Aug 12, 2009 6:50 pm

ยินดีกับพี่เอ๊ะด้วยค่ะ เย้ๆ บ้านเงียบๆมากๆเลยเนอะแต่ก็ไม่เป็นไรเข้ามาให้กำลังใจพี่เอะอยู่แล้ว ว่าแต่มีใครจะไปงานรับปริญญาพี่เอ๊ะบ้างคะ
ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptyFri Aug 14, 2009 6:21 am

แวะมายินดีกับมหาบัณฑิต คนใหม่
พร้อมเอาคลิปงานจากรายการ 9ent & สีสันบันเทิง มาฝากจ้า

pukpuy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 5 EmptySat Sep 05, 2009 12:11 am

หวัดดีค่ะ ทุกคน

คิดถึงทุกคนนะคะ อิงไม่ค่อยว่างเข้ามาเลย

ทุกคนสบายดีหรือเปล่าค่ะ แล้วเมื่อไหร่เราจะได้ดู

"กุหลาบซ่อนหนาม" ซะทีล่ะ ดูจากไตเติ้ลแล้ว น่าดูมากเลย

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 5 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next