Isariyaisae
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Welcome to Isariya fan club ...(บอร์ดใหม่นะคะ บอร์ดเก่าล่มไปแล้วก็ไม่เป็นไรเนอะ..)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....

Go down 
ommy
xixi
Ah-Mare
ploynarak
ae+aun
Jujuz
maipim
11 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
maipim

maipim

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptySun Mar 15, 2009 9:21 am

เห็นที่พันทิฟก็เปิด ยังไงก็เปิดที่นี้อีกที่นะคะ แบบเป็นกระทู้ของสองคน ตอนนี้กำลังชอบมากๆเลยค่ะ :twisted: สองคนน่ารักมากมาย ละครถ้าไม่มีพี่อั๋นและเอ๊ะมันก็ไม่สนุกนะคะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Jujuz

Jujuz

: 35

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptySun Mar 15, 2009 2:47 pm

ชอบเหมือนกันค่ะบ้าคลั่ง EA (Eh+AUN) จัดให้ค่ะ

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... Aesun
ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptySun Mar 15, 2009 3:55 pm

ชอบเหมือนกันนะ เลยทำ MV มาฝาก

https://www.youtube.com/isarithaya
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptySun Mar 15, 2009 6:08 pm

omg Cool ขอบคุณค่ะ น่าจะตัดเสียงออกนะคะ แบบว่าจะได้ฟังเพลงอิอิ แต่ว่าก็ขอบคุณนะคะ คุณพรชช่างหล่ออะไรอย่างนี้
ploynarak

ploynarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptySun Mar 15, 2009 6:29 pm

พี่จูฮะ สเปคพี่เอ๊ะขอแค่เป็นคนดี หรือว่าขอแค่เป้นดี ดีอะไรคะอิอิแซวเล่นนะคะ

ขอบคุณสำหรับ MV ค่ะชอบฉากตกน้ำมากๆเลย เล่นเหมือนจริงมากมายแบบว่าลื่นๆใถไปด้วยกันเลย
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptySun Mar 15, 2009 9:22 pm

ae+aun พิมพ์ว่า:
ชอบเหมือนกันนะ เลยทำ MV มาฝาก

thank you so much ^^Welcome na ka 8)
http://isariyaisae.ace.st
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptySun Mar 15, 2009 9:25 pm

เอาอย่างนี้เลยนะคะคุณไหมพิม อิอิอิ หนีคุณพรชมาเล่นเนตอ่าเปล่า :D

ไหนๆก็เล่นตั้งกระทู้ งั้นเราเอามั๊ง ทำMV มาแจก...คล้ายๆของคุณae+aun นะ (ก็มีอยู่แค่เนี๊ยอิอิ) ลองๆดูกันนะคะ ติชมได้ พอดีโหลดเอามาจากยูทูปแล้วก็เอามาแปลงไฟล์ ภาพเลยไม่ชัดเท่าไหร่นะ มือใหม่หัดทำค่ะ

ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptySun Mar 15, 2009 10:32 pm

K.jujuz

up version ที่ตัดเสียงออกให้แล้ว ฟังเพลงแบบเต็มๆ ได้นะ

https://www.youtube.com/isarithaya
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptySun Mar 15, 2009 11:27 pm

OH คุณae+Aun ขอบคุนมากๆเลยค่ะ น่ารักมากๆชอบเพลงมากๆเลย โหลดจากไหนคะเพราะจัง พี่อั๋นน่ารักมากมายเลย รอลุ้นว่าวันพุธนี้จะมีฉากสวีตกันกี่ตอนโหะๆๆ เข้ามาบ่อยๆนะคะ ไปละค่ะบะบาย^^
xixi

xixi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyMon Mar 16, 2009 2:07 pm

wow! they are so cute, น่ารักมากๆเลยค่ะ ตอนแรกคิดว่าพี่อั๋นไม่มีความหล่อเลย แต่พอมาดุตอนเล่นละครแล้วน่ารักมากๆ ส่วนพีเอ๊ะของเราก็น่ารักเหมือนเดิม คนอื่นจะว่าอะไรก้ไม่สนอยู่แล้ว พิมพ์ภาษาไทยได้แย่นิดหนึ่งนะคะ อย่าว่ากัน

บอร์ดเราทำเหมือนเวปเอเซี่ยนเนตเลยชอบค่ะ อย่างน้อยก้มีอะไรดีๆมาให้ลุ้นกันหน่อย ถึงแม้ว่าชีวิตจริงจะเป็นยังไงแต่ขอมีคู่ในฝันก็สนุกดีนะคะ เชียร์เต็มที่เลยค่ะ

จริงๆอยากเห็นพี่เอ๊ะมีแฟนได้แล้วนะคะอยากเห็นหน้าตาแฟนของพี่เอ๊ะจังเลย
maipim

maipim

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyMon Mar 16, 2009 4:00 pm

Ah-Mare พิมพ์ว่า:
เอาอย่างนี้เลยนะคะคุณไหมพิม อิอิอิ หนีคุณพรชมาเล่นเนตอ่าเปล่า :D

ไหนๆก็เล่นตั้งกระทู้ งั้นเราเอามั๊ง ทำMV มาแจก...คล้ายๆของคุณae+aun นะ (ก็มีอยู่แค่เนี๊ยอิอิ) ลองๆดูกันนะคะ ติชมได้ พอดีโหลดเอามาจากยูทูปแล้วก็เอามาแปลงไฟล์ ภาพเลยไม่ชัดเท่าไหร่นะ มือใหม่หัดทำค่ะ

ฮ่าฮ่าคุณอาแมร์คะ ช่วงนี้คุณพรชเขาต้องทำงานให้คุณแทนไทน่ะค่ะ ไหมพิมก็เลยต้องออกมาทำอะไรเล่นๆ เดี๋ยวอยู่เฉยๆเจ้าสีเกดจะเข้าอีกไม่อยากแตะต้องชายอื่นยกเว้นคุณพรชน่ะค่ะ MV หวานมากๆเลยค่ะ :twisted:
maipim

maipim

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyMon Mar 16, 2009 4:07 pm

รูปขวัญใจ

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... S6300794กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... S6300827
maipim

maipim

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyMon Mar 16, 2009 4:56 pm

คลิปราตรีสโมสรค่ะ เปิดไปช่วง 7.19.นะคะเอ๊ะกับพี่อั๋นพาไปดูผ้า :idea:
ommy

ommy

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyMon Mar 16, 2009 7:24 pm

ไม่ได้เข้ามาสองสามวันเกิดอะไรกันขึ้น มีแฟนคลับคุณพรชแถวนี้ด้วย แล้วเราจะไม่เข้ารว่มได้ยังไงกันอิอิ คุณพรชน่ารักมากมายไม่อยากให้แม่ไหมไปยั่วคุณวิทเลยทำใจไม่ได้ฮ่ะ ชอบเพลงในMVอ่าค่ะเพราะสุดๆ พระเอกนางเอกก็หวานกันซะ บอกรักกันเร็วๆนะฮะใจร้อนอยากดูๆ ขอบคุณทุกท่านสำหรับคลิปค่ะ
ommy

ommy

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyMon Mar 16, 2009 7:29 pm

เอ๊ะ” กรี๊ด “อั๋น” คุกเข่าขอความรักกลางสายฝน !!!
สาปภูษา : 16-03-2552

แม้จะเป็นครั้งแรกที่ได้มาร่วมงานกันในละครผี “สาปภูษา” แต่พระ-นางคู่ใหม่ อั๋น วิทยา วสุไกรไพศาลและนางเอกตาคมเอ๊ะ อิศริยา สายสนั่น ก็ บ่ ยั่น เพราะนอกจากในเรื่องจะต้องสู้กับผีจนเหนื่อยแล้ว ก็ยังมีฉากหวานให้ได้ดูกันอีกด้วย เรียกว่าเป็นละครที่มีครบทุกรสเลยก็ว่าได้
ฉากนี้เป็นตอนที่พชร (อั๋น) ตามมาปรับความเข้าใจกับ ไหมพิม (เอ๊ะ) และตัดสินใจคุกเข่าสารภาพความในใจที่มีต่อกัน จนไหมพิมตัดสินใจรับรักและจะฝ่าฟันอุปสรรคไปด้วยกัน
ฉากนี้ปักหลักถ่ายทำกันแถวถนนพุทธมณฑล สาย 2 ซึ่งจะเป็นฉากที่ค่อนข้างยากเพราะนอกจากบทและแอคติ้งของทั้งคู่ ยังมีเรื่องของเอฟเฟกต์เข้ามาเกี่ยวข้องด้วยเนื่องจากในฉากนี้จะต้องมีฝนตกเข้ามาเพิ่มบรรยากาศให้กับตัวละครด้วย หลังจากพี่หมี ผกก.ซ้อมแห้งให้กับทั้งคู่จนแม่นยำแล้ว ก็เริ่มถ่ายจริง ช่วงแรกเอ๊ะยังสบาย ๆ เพราะนั่งอยู่ในแท็กซี่ไม่ต้องเปียกฝน แต่คนที่รับบทหนักน่าจะเป็นอั๋นเพราะต้องวิ่งตามรถแถมยังต้องตากฝนอีกด้วย และเพื่อให้ได้มุมภาพที่สวยงามก็มีการสลับสับเปลี่ยนมุมกล้องอีกหลายมุม ทำให้อั๋นวิ่งหลายรอบจนเริ่มเหนื่อย หลังจากนั้นจะเป็นช่วงที่เอ๊ะต้องเห็นอั๋นวิ่งตามมาเลยสั่งรถหยุดและกางร่มเดินลงจากรถมา อั๋นวิ่งมาทันแบบหอบแฮ่ก แต่ก็พยายามพูดความในใจที่มีต่อเอ๊ะ ตอนแรกเอ๊ะก็ยังใจแข็งอยู่แต่พอเห็นแววตาจริงใจและยิ่งอั๋นคุกเข่าลงไปกับพื้น พร้อมทั้งพรั่งพรูความรู้สึกออกมาเป็นชุดก็เริ่มใจอ่อนยวบ เอ๊ะพยายามฉุดให้อั๋นลุกขึ้นแต่อั๋นไม่ลุกจนกว่าเอ๊ะจะให้คำตอบ เอ๊ะเลยทิ้งร่มพร้อมทั้งตอบรับรักและสารภาพความในใจของตัวเองเช่นกัน เอ๊ะพยุงอั๋นลุกขึ้นทั้งสองจับมือและมองหน้ากันอย่างซาบซึ้งก่อนที่อั๋นจะค่อย ๆ บรรจงหอมหน้าผากเอ๊ะอย่างทะนุถนอมและโอบกอดกันอย่างมีความสุข เห็นฉากสวยงาม โรแมนติกขนาดนี้ใครเลยจะนึกว่าเบื้องหลังนั้นแสนจะยากเย็นเพราะเริ่มถ่ายกันตั้งแต่ 2 ทุ่มกว่าจะเสร็จก็ปาเข้าไปตีสอง เรียกว่ากว่าจะผ่านฉากสวยงามมาให้คนดูได้ชมนั้นทุกคนต้องทุ่มเทอย่างหนัก แต่เอ๊ะและอั๋นก็สู้ไม่ถอย เรียกว่ามีสปิริตความเป็นนักแสดงสูงจริง ๆ****
ร่วมเป็นกำลังใจให้กับเอ๊ะ อิศริยา สายสนั่นและอั๋น วิทยา วสุไกรไพศาล ได้ในละคร “สาปภูษา” วันพฤหัสบดีที่ 19 มีนาคม 2552 นี้ เวลา 20.30 น. ทางไทยทีวีสีช่อง 3 ห้ามพลาด!!!

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... 200903091356-1กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... 200903091356-3

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... 200903091356-4กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... 200903091356-2

แก้ไขล่าสุดโดย ommy เมื่อ Mon Mar 16, 2009 7:30 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : adding more photo)
nongjung

nongjung

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyTue Mar 17, 2009 4:53 pm

คนนี้ใช่พระเอกเรื่องนิมิตมารหรือเปล่าคะ ดูผ่านๆเหมือนจะใช่ ไม่เคยเห็นหน้าเลยเนอะ เชียร์กันมากๆพอดังแล้วก็ไม่ได้เล่นกับพี่เอ๊ะแล้วล่ะมั๊ง คงจะได้ไปเล่นกับนางเอกที่ฮอตๆ แต่น้องจุงก็เห็นว่าเขาเล่นเข้าขากับพี่เอ๊ะดีนะคะ ดุเป็นผู้ใหญ่ดี
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyTue Mar 17, 2009 7:51 pm

nongjung พิมพ์ว่า:
คนนี้ใช่พระเอกเรื่องนิมิตมารหรือเปล่าคะ ดูผ่านๆเหมือนจะใช่ ไม่เคยเห็นหน้าเลยเนอะ เชียร์กันมากๆพอดังแล้วก็ไม่ได้เล่นกับพี่เอ๊ะแล้วล่ะมั๊ง คงจะได้ไปเล่นกับนางเอกที่ฮอตๆ แต่น้องจุงก็เห็นว่าเขาเล่นเข้าขากับพี่เอ๊ะดีนะคะ ดุเป็นผู้ใหญ่ดี

น้องจุงคิดมากไปหรือเปล่าคะ ถ้าให้คู่กันบ่อยๆคนดูก็เบื่อแย่นะ เอาน่าๆเราก็แค่มาคุยในเป็นคลับIDOL เฉยๆ แค่หาทำอะไรเล่นๆแก้เซ็งนะคะ :D
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyTue Mar 17, 2009 11:14 pm

Jujuz พิมพ์ว่า:
nongjung พิมพ์ว่า:

น้องจุงคิดมากไปหรือเปล่าคะ ถ้าให้คู่กันบ่อยๆคนดูก็เบื่อแย่นะ เอาน่าๆเราก็แค่มาคุยในเป็นคลับIDOL เฉยๆ แค่หาทำอะไรเล่นๆแก้เซ็งนะคะ :D

hahahaha น้องจุงเป็นอะไรไปคะแอบน้อยใจแทนพี่เอ๊ะเหรอ ฮ่าฮ่า แบบนี้เจ๊เราก้เหมือนเจ๊ดันน่ะสิดีออก พี่เชื่อนะว่าพอเล่นเข้าขากันได้ดี ผู้ใหญ่ก็เมตตาให้เล่นคู่กันอีก แหมละครนะคะอย่าอินมากเลยเนอะ เจ๊เล่นคู่ใครพี่ก้ดูหมดอ่ามะเกี่ยงๆๆเลย 8)
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyTue Mar 17, 2009 11:23 pm

เออ จู เป็นอะไรหรือเปล่า ปกติเห็นเชียร์
พระเอกของเจ๊ทุกคน ทำไมคนนี้ถึงได้พูดเช่นนี้
ดังไม่ดังถ้าบทมันเหมาะก็คู่กันเองและ
เหมือนพี่แมร์บอกนะ
อย่าพุดอีกนะคะเดี๋ยวคุณไหมพิมจะเสียใจ เราก็เชียร์ของเราเล่นๆ คิดไรมากอ่าจริงมะ
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyTue Mar 17, 2009 11:25 pm

ช่วงนี้อยู่ในโหมดหื่น เลยทำอะไรมาให้ดูเล่นๆ ห้ามถือจริงจัง:evil: ทำเอาขำๆนะคะ :!: ชอบอ่าตอนนี้กำลังคลั่งมากๆเลย อยากให้คุณอิศริยาเป็นแฟนคุณวิทยา ก๊ากพูดอะไรออกมา คุงแม่ขอร้อง

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... Ae

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... Ae2

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... Ae3

ยังไม่พอเท่านั้น หากโทรสิบนาทีแรก เรามีเป็นกิ๊ฟให้ดู :heart:
กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... AEEUN

แก้ไขล่าสุดโดย Jujuz เมื่อ Tue Mar 17, 2009 11:54 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : ลงรูปผิดค่ะ)
maipim

maipim

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyTue Mar 17, 2009 11:57 pm

โอ้โหคุณจูจูทำได้แจ่มมากเลยค่ะ

ฮามากๆเลยสาปภูษามีฉากนี้ด้วยเหรอคะ รอดูๆอย่างใจจดใจจ่อ
ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyWed Mar 18, 2009 1:06 am

clip สัมภาษณ์ของ เอ๊ะ+อั๋น (น่ารักดี)

Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyWed Mar 18, 2009 4:56 pm

จูจูเป็นเอามากเลยน้องรัก เบาๆหน่อยก็ได้นะยะ เด๋วคนจะหมั่นไส้เอาโหะๆ ก๊าก แต่ฉันก็ชอบนะอิอิ

คุณ ae+aunขอบคุณสำหรับคลิปนะคะ ชอบตอนที่พี่เอ๊ะถามว่าพี่อั๋นชอบแบบไหนคะ พี่อั๋นตอบว่าชอบทุกแบบฮ่ะหลายรูปแบบอิอิ
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyWed Mar 18, 2009 10:37 pm

ขอบคุณคลิปนะคะคุณเอ๊ะ อั๋น, พี่อั๋นน่ารักดีนะ แถมยังจบที่เดียวกันอีกแหมพี่น้องเลือดสีเดียวกัน

วันนี้คุณพรชกับไหมพิมในสาปน่ารักมากๆ ใครไม่ได้ดูก็ไปหาดุซะนะจ๊ะจะหาว่าเจ๊ไม่บอก

ปล.น้องจูเป็นเอามากพี่เชื่อแล้วว่าชอบพี่อั๋นจริงๆ
ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... EmptyThu Mar 19, 2009 1:30 am

เห็นด้วยกับ k.p-unun เพราะวันนี้ไหมพิม+พชร น่ารักสุดๆ ว่าแล้วเลยได้ MV มาอีก 1 ตัว

ps : k.jujuz รอฉากนี้อย่างใจจดใจจ่อ :D

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 6ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next