Isariyaisae
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Welcome to Isariya fan club ...(บอร์ดใหม่นะคะ บอร์ดเก่าล่มไปแล้วก็ไม่เป็นไรเนอะ..)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ

Go down 
ommy
ploynarak
xixi
Jujuz
tonruk
Ah-Mare
P-unun
11 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4
ผู้ตั้งข้อความ
maipim

maipim

สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyWed Mar 25, 2009 10:41 pm

“ชาย” ตบะแตกเจอ “เอ๊ะ” ลากขึ้นเตียง !!!

เจอฉากเลิฟซีนถี่จัดในละครเรื่อง “สาปภูษา” จนตอนนี้นางเอกเอ๊ะ อิศริยา สายสนั่น ประกาศว่าเลิกสั่นแล้ว แต่สุดท้ายก็ต้องมาสะดุดกับฉากนี้ที่เรียกว่าเป็นเลิฟซีนขั้นแอดวานซ์ก็ว่าได้ เพราะนอกจากจะต้องงัดลีลายั่วยวนชาย ชาตโยดม หิรัณยัษฐิติ ให้ตบะแตกแล้วเอ๊ะจะต้องเป็นฝ่ายจู่โจมแบบตัวต่อตัวบนเตียงกันเลยทีเดียว
ฉากนี้เป็นตอนที่ไหมพิม (เอ๊ะ) ถูกผีเจ้าสีเกด (ธัญญ่า) สิงร่าง เพื่อใช้เสน่ห์ยั่วยวนให้ทาวิธ (ชาย) หลงใหลได้สำเร็จ
ฉากนี้ถ่ายทำกันที่โรงแรมแรมแบรนด์ ย่านสุขุมวิท พี่หมี ผกก.เรียกเอ๊ะมาติวเข้มเรื่องของลีลาที่จะต้องใช้ยั่วชายกันอย่างหนัก เพราะวันนี้เป็นเลิฟซีนที่ค่อนข้างจะร้อนแรงกว่าฉากที่ผ่านมา เอ๊ะจะต้องลืมความอายแล้วตั้งใจซ้อมอย่างหนัก ทั้งจูบ ทั้งไซร้เรียกว่าเป็นฝ่ายรุก และชายจะเป็นฝ่ายตั้งรับ โดยจะเน้นไปที่สายตาและน้ำเสียงที่ยั่วยวน เมื่อติวเรื่องของแอคติ้งเสร็จก็ซ้อมพร้อมกล้องกันรอบหนึ่ง ซึ่งเอ๊ะก็ยังมีทีท่าเขิน ๆ เก้ ๆ กัง ๆ พี่หมีเลยต้องตามมาประกบและแนะนำเทคนิคการแสดงให้เอ๊ะอีกรอบ เมื่อมั่นใจก็ถ่ายจริงทันที เริ่มจากเอ๊ะที่เดินพาชายเข้ามาในห้องนอนก่อนจะผลักชายลงไปนั่งกับเตียง ชายก็สงสัยเพราะไม่รู้ว่าเอ๊ะจะมาไม้ไหนกันแน่เอ๊ะก็ยิ้มยั่วเข้าใส่ก่อนจะลงไปนั่งเบียดกระแซะแบบเนื้อแนบเนื้อ และพูดคำหวานกรอกหูว่าอยากจะเป็นของชายใจจะขาด มือก็เริ่มลูบไล้ไปตามหน้าก่อนจะเริ่มขยับไปใช้จมูกซุกไซร้อย่างประจบ ชายที่ยังดูเย็นชาและไม่ไว้ใจก็เริ่มหวั่นไหวและเคลิ้มตาม เอ๊ะเริ่มรุกหนักขึ้นผลักชายนอนลงบนเตียงและเริ่มปลดกระดุมและซุกไซร้ ส่วนมือก็ลูบไล้ไปทั่ว ตรงนี้เอ๊ะจะต้องแสดงให้คนดูเห็นว่าเจนจัดและไม่มีความอายหลงเหลืออยู่ แต่จังหวะที่ผลักชายลงไปที่เตียงดันผลักแรงไปหน่อย ชายเลยหงายหลังตึงก่อนจะหัวเราะออกมาแบบขำ ๆ เอ๊ะก็เลยขอโทษและเริ่มเล่นใหม่อีกครั้งคราวนี้เอ๊ะก็เล่นได้คล่องขึ้น และหลังจากชายได้สติก็ลุกพรวดออกจากเตียงเอ๊ะก็รีบตามมากล่อมชายต่อแถมยังงัดไม้ตายกอดไม่ยอมปล่อยก่อนจะถอดเสื้อของชายออก และเริ่มยั่วต่อชายที่หวั่นไหวอยู่แล้วก็เลยคล้อยตามเอ๊ะไป เรียกว่ากว่าจะผ่านฉากนี้ได้เอ๊ะถึงกับหืดขึ้นคอเลยทีเดียว ...
อยากรู้ว่าฉากนี้จะเป็นอย่างไรต่อไปติดตามได้ในละคร “สาปภูษา” วันพฤหัสบดีที่ 26 มีนาคม 2552 นี้ เวลา 20.15 น. ทางไทยทีวีสีช่อง 3 ห้ามพลาด!!!
ขึ้นไปข้างบน Go down
ae+aun

ae+aun

สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyThu Mar 26, 2009 1:25 am

เอา clip มาฝากจ้า ดูคู่ไปกับข่าว k.maipim

https://www.youtube.com/isarithaya
Jujuz

Jujuz

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyThu Mar 26, 2009 5:15 pm

เมื่อคืนสนุกมากๆๆเลยสงสารนางเอกอ่าทำไงดี

ฉากในคลิปแบบว่าเหวอมากๆๆเลย ทำใจดูได้ไหมเน้อ

ดี่ค่ะคุณเอ๊ะอั๋น
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyThu Mar 26, 2009 11:00 pm

นั่งดูอยู่เนี๊ย ทุบติงๆ แบบว่าเฮ้อแต่เอ๊ะเล่นเก่งอ่ะสุดๆไปเลย
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptySat Mar 28, 2009 12:20 am

I cant believe that was P ae naka

she is so cool ^^
http://isariyaisae.ace.st
nongjung

nongjung

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptySat Mar 28, 2009 8:04 pm

จุงก็ไม่ชอบเหมือนกันพี่แมรแต่พี่เอ๊ะเล่นเก่งมากขอคารวะ
ommy

ommy

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptySun Mar 29, 2009 11:52 pm

แต่ฉันว่าพี่เอ๊ะเล่นเก่งดี บทไหนก็ได้อ่า ฉันดูหมดล่ะถ้าเป็นเจ๊
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyTue Mar 31, 2009 12:09 am

คลิปจ้าวันนี้ไปหาดูละครเก่าๆเลยเจออิอิน่ารักใช้ได้นะ ไปไหนก็มีแต่คนถามเรื่องจูบแฮะ

Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyWed Apr 01, 2009 1:28 am

ดูแล้วๆเจ๊ทำหน้าเครียดเวลาถูกถามเรื่องจูบอิอิ

โดย บ้านเมืองออนไลน์ เมื่อเวลา 9:11:00 วันที่ 30 มีนาคม พ.ศ.2552

‘อ๋อม’ แจ้นหนีตาย ‘เอ๊ะ’ ไล่แทงสยอง!

นับวันอาถรรพณ์คำสาปของผีเจ้าสีเกดละคร “สาปภูษา” จะยิ่ง***นหนักเรื่อยๆ ล่าสุด “เอ๊ะ อิศริยา” ถูกผีเข้าอาละวาด ไล่แทง “อ๋อม สกาวใจ” หนีตายพัลวัน!!

ฉากที่ “ไหมพิม” (เอ๊ะ) ถูก “ผีเจ้าสีเกด” (ธัญญ่า) สิงร่างอาละวาด เพราะถูก “มณีกัญญา” (อ๋อม สกาวใจ) แย่งผ้าห่มไหมปักทอง ถ่ายทำที่คอนโดพันธ์ทิพย์คอร์ท แถวสาทร “เอ๊ะ” บอกเต็มที่สู้ตาย

เมื่อ ผกก.เริ่มถ่าย “เอ๊ะ” ที่ถูกผีสิงเห็น “อ๋อม” มาเอาผ้าผืนอาถรรพณ์ไปก็โมโห สั่งให้คืน “อ๋อม” กอดผ้าไว้แน่นไม่คืน “อั๋น” (วิทยา) เข้าไปห้าม ถูก “เอ๊ะ” เหวี่ยงล้มหัวฟาดพื้นสลบ “น้ำผึ้ง” (ณัฎฐริกา) ทำใจดีสู้ผีจะเข้าไปห้าม ถูกบีบคอสลบคามือ

“เอ๊ะ” หันมาเล่นงาน “อ๋อม” ต่อ แย่งผ้าไปมาจนขาด “เอ๊ะ” แค้นคว้ามีดคัตเตอร์ไล่แทง “อ๋อม” ร้องกรี๊ด! ลั่นขอความช่วยเหลือ จนพลาดสะดุดล้ม “เอ๊ะ” เงื้อมีดแทง “อ๋อม” หลบหวุดหวิด! ดู 2 เม.ย.นี้ช่อง 3

เครดิต

banmuang
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyFri Apr 03, 2009 5:47 pm

เมื่อคืนเอ๊เล่นฉากไล่แทงดีมากๆเลยนะ รู้สึกว่าฝีมือพัฒนาขึ้นเยอะเลย เล่นเก่งมากๆเฉียบสุดๆ แถมมีฉากหวานนิดหน่อยสนุกดีไม่อยากให้จบเลย
Jujuz

Jujuz

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyTue Apr 14, 2009 11:22 am

ใกล้จบแล้วพรุ่งนี้แล้ว
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyThu Apr 16, 2009 12:13 pm

จบลงแล้วอย่างประทับใจกับสาปภูษา เรื่องนี้เอ๊ะแสดงได้เยี่ยมมากๆ คนอื่นจะว่าอะไรก็ขอให้เอ๊ะอย่าไปสนใจ ขอให้ทำดีที่สุดมันก็เกินพอ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyThu Apr 16, 2009 11:40 pm

แมร์ก็ประทับใจค่ะ พี่เอ๊ะเล่นได้ดีนะคะ มันอาจจะไม่ใช่การแสดงที่สุดยอด

แต่มันเป็นการแสดงที่ดีมากมายของพี่เอ๊ะ เหมือนพี่อันบอก เราทำดีที่สตดแล้ว

เรารู้ตัวเอง ใครจะติจะว่าก็ฟังไว้แล้วก็เอาไปปรับปรุง ส่วนคนที่ว่าแรงๆ ก็ไม่ต้องไปสนใจก็เท่านั้น

รักคุณไหมกับคุณพัดมากมาย
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ   สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ - Page 4 EmptyMon Apr 27, 2009 12:07 am

เรื่องนี้ แสดงให้เห็นถึง คุณภาพของนักแสดงอย่างแท้จริง

เรื่องฝีมือ พี่เอ๊ะ สุดยอดอยู่แล้ว ส่วนใครจะว่ายังไงก็นานาจิตตังเนอะ

แต่ในใจแฟนคลับแล้ว พี่เอ๊ะ สุดยอดเสมอ ไม่ว่าจะเล่นเรื่องอะไร บทอะไร

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้พี่เอ๊ะ ตลอดไปน่ะครับ

สาปภูษาค่ะ...... ทุกข่าว ทุกเรื่อง คุยกันที่นี้นะคะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 4 จาก 4ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4