Isariyaisae
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Welcome to Isariya fan club ...(บอร์ดใหม่นะคะ บอร์ดเก่าล่มไปแล้วก็ไม่เป็นไรเนอะ..)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....

Go down 
ommy
xixi
Ah-Mare
ploynarak
ae+aun
Jujuz
maipim
11 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6
ผู้ตั้งข้อความ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

: 27

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyTue Apr 14, 2009 10:54 am

ae+aun พิมพ์ว่า:
Ah-Mare พิมพ์ว่า:
มาเชียงรายด้วยกันค่ะ พี่ฮาน่า พากันไปเล่นน้ำดำมากๆเลยล่ะ เครียดจริงๆ :evil:

แต่หนุ่มๆหล่อมากกก อิอิ ช๊อบค่ะ :!: :!:

อะนะ... ว่าแต่บรรยากาศเล่นน้ำที่เชียงราย เป็นยังงัยบ้าง คนเยอะมั้ย
ว่าแต่มาเที่ยวนี้ จะได้เจอ n'เอ๊ะ มั้ยอะ
เห็น อีฟ เค้าไปเจออั๋นตัวเป็นๆ แล้วได้คลิป กะ ภาพ อยากเห็นคลิปเอ๊ะมั่ง (ที่นอกเหนือจากละคร กะรายการที่ทำอยู่)

แมร์จะพยายามนะคะพี่ฮาน่า อยากเจอพี่เอ๊ะมากๆเลย

เล่นน้ำที่เชียงรายสนุกดีค่ะ หนุ่มหล่ออิอิ (ชอบเรื่งนี้เรื่องเดียว)
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://isariyaisae.ace.st
Jujuz

Jujuz

: 35

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyTue Apr 14, 2009 11:21 am

มาเชียงรายด้วยกันค่ะ พี่ฮาน่า พากันไปเล่นน้ำดำมากๆเลยล่ะ เครียดจริงๆ :evil:

แต่หนุ่มๆหล่อมากกก อิอิ ช๊อบค่ะ :!: :!:

อะนะ... ว่าแต่บรรยากาศเล่นน้ำที่เชียงราย เป็นยังงัยบ้าง คนเยอะมั้ย
ว่าแต่มาเที่ยวนี้ จะได้เจอ n'เอ๊ะ มั้ยอะ
เห็น อีฟ เค้าไปเจออั๋นตัวเป็นๆ แล้วได้คลิป กะ ภาพ อยากเห็นคลิปเอ๊ะมั่ง (ที่นอกเหนือจากละคร กะรายการที่ทำอยู่)

แมร์จะพยายามนะคะพี่ฮาน่า อยากเจอพี่เอ๊ะมากๆเลย

เล่นน้ำที่เชียงรายสนุกดีค่ะ หนุ่มหล่ออิอิ (ชอบเรื่งนี้เรื่องเดียว)

แวะมาตอบมั่ง อยู่ข้างๆกับจ๊แมร์นี้แหละ
พี่แมร์มีสโลแกนประจำตัวว่า "ไม่หล่อห้ามสาดค่ะ" ฮามากๆเลย
ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyTue Apr 14, 2009 1:43 pm

Jujuz พิมพ์ว่า:

แวะมาตอบมั่ง อยู่ข้างๆกับจ๊แมร์นี้แหละ
พี่แมร์มีสโลแกนประจำตัวว่า "ไม่หล่อห้ามสาดค่ะ" ฮามากๆเลย

แอบฮา สโลแกนแมร์ (คิดได้งัยเนี่ย) :!:
ยังงัยเที่ยวสงกรานต์วันที่เหลือให้สนุกนะจ๊ะ สาวๆ
แล้วไว้พรุ่งนี้สาปฯ ตอนจบมาคุยกันใหม่
https://www.youtube.com/isarithaya
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyWed Apr 15, 2009 1:13 am

แอบฮา สโลแกนแมร์ (คิดได้งัยเนี่ย) :!:
ยังงัยเที่ยวสงกรานต์วันที่เหลือให้สนุกนะจ๊ะ สาวๆ
แล้วไว้พรุ่งนี้สาปฯ ตอนจบมาคุยกันใหม่

ฮ่าฮ่าค่ะ ได้มาจากเสื้อที่เขาเพ้นขายน่ะค่ะ ซื้อมาแล้วแบบคนมองเยอะมากๆ
โดนสาด มากกว่าเพื่อนเลยเพราะทุกคนคิดว่าตัวเองหล่อหมด 8)
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyThu Apr 16, 2009 12:15 pm

เมื่อคืนคู่นี้หวานกันมากมายชอบค่ะชอบ
ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyFri Apr 17, 2009 12:48 am

P-unun พิมพ์ว่า:
เมื่อคืนคู่นี้หวานกันมากมายชอบค่ะชอบ

ชอบเหมือนกัน เจ้าป้าอัน แวะมาแปะคลิปน่ารักเมื่อคืนจ้า
https://www.youtube.com/isarithaya
ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyFri Apr 17, 2009 12:57 am

Jujuz

Jujuz

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyFri Apr 17, 2009 2:16 am

คลิปๆๆเย้ๆมาแล้วขอบคุณพี่ฮานาค่ะ เมื่อคืนกรี๊ดลั่นกับพี่แมรลั่นโรงแรม พี่เอ๊ะสวยอ่าชอบมากๆเลย รักนะจุ๊บๆ
ae+aun

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyFri Apr 17, 2009 3:05 am

คลิปๆๆเย้ๆมาแล้วขอบคุณพี่ฮานาค่ะ เมื่อคืนกรี๊ดลั่นกับพี่แมรลั่นโรงแรม พี่เอ๊ะสวยอ่าชอบมากๆเลย รักนะจุ๊บๆ

n'ju เมื่อวานคุยกะแมร์แวบๆ ที่บอร์ด รร.อั๋นวิทยา เห็นบ่นๆ หน่อยว่าช่อง 3 ที่รร. ไม่มีเสียงอะ

แต่พี่ว่า พี่จะรู้สาเหตุหละ "เมื่อคืนกรี๊ดลั่นกับพี่แมรลั่นโรงแรม" น่าจะมาจากสาเหตุนี้ปะ 8)
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptySat Apr 18, 2009 1:45 am

n'ju เมื่อวานคุยกะแมร์แวบๆ ที่บอร์ด รร.อั๋นวิทยา เห็นบ่นๆ หน่อยว่าช่อง 3 ที่รร. ไม่มีเสียงอะ

แต่พี่ว่า พี่จะรู้สาเหตุหละ "เมื่อคืนกรี๊ดลั่นกับพี่แมรลั่นโรงแรม" น่าจะมาจากสาเหตุนี้ปะ 8)

กรี๊ดจริงๆนะคะพี่ฮาน่า แบบว่าลั่นเลย ขนาดไม่ได้ยินเสียง นั่งยิ้มอยู่คนเดียวเชื่อเปล่าเค้าบ้าไปแล้วจริงๆ :twisted:
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptySat Apr 18, 2009 4:33 pm

กรี๊ดจริงๆนะคะพี่ฮาน่า แบบว่าลั่นเลย ขนาดไม่ได้ยินเสียง นั่งยิ้มอยู่คนเดียวเชื่อเปล่าเค้าบ้าไปแล้วจริงๆ :twisted:

เชื่อจ๊ะเชื่อ (ดูจากเสื้อแกจากรูปพี่ก็เชื่อแล้ว "หื่นนะแต่ไม่แสดงออก") :cat:
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyMon Apr 27, 2009 12:16 am

ชอบคู่ขวัญคู่นี้มากๆ ครับ พี่อั๋น กับ พี่เอ๊ะ ดูเข้ากันได้ดีมาก อยากให้ช่อง 3 จับมาเล่นด้วยกันอีกจัง
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptySat May 02, 2009 12:23 am

พี่อั๋นน่ารักอ่า เรื่องสาปยังประทับใจอยู่ไม่หายเลยอิอิ พี่เอ๊ะของเราก็เล่นเก่งนะชอบคู่นี้มากๆเลยล่ะจ๊ะ
nongjung

nongjung

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่..... - Page 6 EmptyTue Jun 02, 2009 1:42 pm

ไม่ค่อยเห็นพี่อั๋นตามทีวีเลยตั้งแต่ละครจบ จริงๆในสาปก็น่ารักดี

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 6 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6