Isariyaisae
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Welcome to Isariya fan club ...(บอร์ดใหม่นะคะ บอร์ดเก่าล่มไปแล้วก็ไม่เป็นไรเนอะ..)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)

Go down 
nongjung
pinkky
Guzilaza
ploynarak
xixi
ommy
Jujuz
P-unun
tonruk
Ah-Mare
14 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

: 27

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySun Oct 19, 2008 10:59 pm

มีข่าวหรือว่าคลิปเกี่ยวกับละคร กุหลาบซ่อนหนาม...เชิญโพสที่กระทู้นี้นะคะ

ฟลุ๊คมากๆเลยนะคะ :tongue: ดีใจมากๆที่พี่เอ๊ะมีละครใหม่มาแล้ว อิอิ...

เรื่องย่อคร่าวๆนะคะ

นางเอก(พี่เอ๊ะ)มีพี่สาว ซึ่งเป็นแฟนกับแดน แต่พ่อของแดนไม่ชอบพี่สาวเลยหลอกให้เข้าใจผิด ฆ่าตัวตาย affraid
แดนเสียใจขับรถชนจนเกิดอุบัติเหตุ จนกลายเป็นคนป่วยเดินไม่ได้ ซึ่งพี่โอ๋ เพชรลดาเป็นพยาบาลที่จะไปดูแลแดน พอนางเอกซึ่งเป็นเพื่อนพี่โอ๋รู้เข้าก็เลยขอปลอมตัวไปเป็นพยาบาลเพื่อแก้แค้นแทน พอไปที่บ้านเค้าก็เจอพี่ออย ธนา พี่ชายของแดน พระเอกก็ปากไม่ดี ชอบทำท่าวางมาด ชอบหาเรื่องมาทะเลาะกับนางเอก นางเอกใช้แดนเป็นตัวแก้แค้นให้สาสม

สุดท้ายแดนก็หลงรักนางเอกจริงๆ แต่นางเอกดันไปรักพี่ออย (เศร้าค่ะเศร้า) นางเอกรู้สึกผิดมาก็เลยออกจากบ้านไป..
แต่สุดท้ายเป็นยังไง... ไม่บอก ใครที่ไม่อยากรู้ก็ไม่ต้องอ่านนะคะ..โหะๆๆ

Spoiler:

Another story line from Dan-only.com ka

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) 1

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) 2

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) 3

แก้ไขล่าสุดโดย Ah-Mare เมื่อ Thu Mar 04, 2010 8:33 pm, ทั้งหมด 4 ครั้ง (Reason for editing : เพื่อไม่ให้บ้านใหม่รกเกินไปค่ะ....)
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://isariyaisae.ace.st
tonruk

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyMon Oct 20, 2008 11:29 pm

อิอิ เข้มข้นน่าดู พี่เอ๊ะ เล่นตบจูบ ท่าทางจะมันส์
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySat Oct 25, 2008 3:36 pm

นอกจากในละคร “กุหลาบซ่อนหนาม” จะได้ประกบพระเอก 2 คน แดน-วรเวช ดานุวงศ์ และ ออย-ธนา สุทธิกมล แล้ว ในเรื่องนี้ เอ๊ะ-อิศริยา สายสนั่น ต้องรับศึกหนักเล่นเลิฟซีนกับแดนและออยด้วย แหม!สาวเรียบร้อยอย่างเอ๊ะจะรู้สึกยังไงกับเรื่องนี้เราลองไปฟังกันเลยดีกว่า

เอ๊ะ กล่าวว่า “พอทีมงานติดต่อให้มาเล่นเรื่องนี้ก็ตกลงเลย เพราะบทสนุก แต่บทค่อนข้างกดดัน เพราะนางเอกเป็นคนเก่ง เป็นคนคุมเกม บทค่อนข้างจะหนักนิดนึง เราก็ต้องคอนโทรลให้ได้ แต่เอ๊ะคิดว่าหลายคนน่าจะชอบเรื่องนี้นะ เพราะมีพี่ออยและแดนแสดง ซึ่งก็เป็นละครเรื่องแรกที่แดนเป็นผู้จัดละคร เอ๊ะก็รู้สึกหนักใจนิดนึง เราต้องต้องทำเต็มที่” เกร็งมั้ยประกบออยและแดน? “เอ๊ะว่าตัวเอ๊ะคงไม่เกร็งเท่ากับคนอื่น ๆ เพราะฐานะเราคือนักแสดง แต่เกร็งด้วยบทมากกว่าเนื่องจากนางเอกเป็นคนเก่ง อย่างเวลาอยู่กับพี่แดนก็เราจะเรียบร้อย แต่เวลาอยู่กับพี่ออยก็จะเป็นตรงไปตรงมา” ...เป็นละครตบจูบหนักใจมั้ย... “พออ่านบทหนักใจ เลิฟซีนเรื่องนี้เยอะมาก แต่เราเคยทำงานกับผู้กำกับ พี่ผิน เกรียงไกรสกุล ในละคร “ปี่แก้วนางหงส์” เราก็คุยกับเขาได้ เราก็พบกันครึ่งทาง ไม่ใช่ว่าไม่ได้เลย เพราะมันเป็นเสน่ห์ของละคร แต่ไม่รู้ว่าจะต้องประกบปากหรือเปล่า ต้องรอดูอีกที ถามว่าเปลืองตัวมั้ย เราต้องคิดว่ามันเป็นงาน แล้วเอ๊ะคิดว่าเราโชคดีนะ เรื่องนี้นักแสดงแต่ละคนมีผีมือทั้งนั้น” กลัวแฟนคลับแดนและออยมั้ย? “แฟนคลับแดนและออยน่ารัก เอ๊ะว่าเขาน่าจะเข้าใจว่าเป็นงาน คิดว่าเขาน่าจะชอบบทบาทในเรื่องนี้”

ที่มา : http://www.dailynews.co.th/web/html/popup_...&Template=1
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySat Oct 25, 2008 4:01 pm

P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySat Oct 25, 2008 11:03 pm

https://www.youtube.com/watch?v=IR_1WYHcnhM

อีกคลิปค่ะ เปิดกล้องละคร น่ารักดี^^
Jujuz

Jujuz

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySun Oct 26, 2008 12:17 pm

P-unun พิมพ์ว่า:
https://www.youtube.com/watch?v=IR_1WYHcnhM

อีกคลิปค่ะ เปิดกล้องละคร น่ารักดี^^

ขอบคุณฮ่ะ พี่ออยน่ารักดีค่ะ อยากดูสัมพาษณ์แบบเต็มๆจังเลย :clown:
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySun Oct 26, 2008 10:34 pm

อยากดูมากๆ ละครตบจูบ อิอิ ฉันหื่นๆๆๆๆ :)
ommy

ommy

: 43

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySun Oct 26, 2008 11:49 pm

'เอ๊ะ-อิศริยา' ไร้กดดันเสียบแทน 'โบว์' เล่นละคร "กุหลาบซ่อนหนาม" รับหนักใจฉากเลิฟซีน 'ออย' ถูกข่มขืน

ส้มหล่นใส่ 'เอ๊ะ-อิศริยา สายสนั่น' เสียบแทน 'โบว์-เบญจวรรณ' ลง "กุหลาบซ่อนหนาม" กะทันหัน เจ้าตัวบอกไร้กดดันถูกมองเป็นตัวเสียบ แต่ที่หนักใจสุดๆ เห็นจะเป็นฉากเลิฟซีนกับหนุ่ม 'ออย-ธนา' ทั้งดุดันและถี่ยิบซะขนาดนั้น

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) 231142

รู้สึกยังไงที่เสียบแทน โบ-เบญจวรรณ

"ก็ไม่เป็นไรค่ะ คืออันนี้แค่ข่าวออกไปว่าจะเป็นคนนั้น แต่ถ้าเปิดกล้องถ่ายทำไปแล้วบ้าง แล้วเหมือนต้องประทับรอยเค้า อาจจะหนักใจ แต่ที่หนักใจสำหรับเอ๊ะไม่ใช่อะไร คงเป็นบทมากกว่าเพราะค่อนข้างยาก"

ทำไมตอบตกลงเร็วจังเพราะมีเวลาตัดสินใจแค่ 1 อาทิตย์

"ไม่ได้ตัดสินใจค่ะ เพราะงานของเอ๊ะ พี่สมรักษ์เป็นคนดูงานให้เอ๊ะ เค้าจะดูคิวให้ เอ๊ะก็เชื่อผู้ใหญ่ เพราะที่ผ่านมาเอ๊ะเชื่อผู้ใหญ่งานก็โอเคค่ะ เราดีใจที่ได้เล่นที่นี่ บทมันดีหลากหลาย ได้เล่นกับนักแสดงเก่งๆ หลายท่าน บทหนัก เป็นเหมือนคนคุมเกมส์ เอ๊ะเชื่อว่าคนอยากดูเพราะมีพี่ออยกับแดนเล่นด้วยกัน เป็นผู้จัดเรื่องแรกด้วย เราก็เต็มที่ค่ะ"

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) 231146

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) 231147

หนักใจเรื่องอะไรเป็นพิเศษ

"เรื่องนี้เป็นแนวตบจูบ ต้องเล่นกับพี่ออย แต่กับแดนเนี่ยเราต้องแสดงเป็นคนดีต่อหน้าเค้า"

เรื่องย่อเห็นมีฉากที่ออยต้องข่มขืนเอ๊ะด้วย

"เหรอค่ะ เอ๊ะยังอ่านไม่ถึงตอนนั้นเลย แต่เรื่องนี้เลิฟซีนเยอะมาก แต่เอ๊ะก็มีลิมิตไง ถ้าจะต้องเล่นประกบปากก็ขอดูความเหมาะสมของบทก่อน เอ๊ะก็รู้ว่าบทแนวนี้มันเป็นเสน่ห์ของตัวละคร คนดูก็คงอยากจะเห็นบ้าง เป็นเรื่องราวของรักสามเส้า คิดว่าคนคงอยากดูกันค่ะ"

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) 231148

ขอขอบคุณเนื้อหาข่าว และรูปภาพ คุณภาพดี โดย: INN NEWS
[/b]

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก ตบจูบ แถมยังขืนข่ม โอ๊กกกกกกกกกกกกกก พลาดไม่ได้ แมงหื่นเต็มหัว ขอมุมกล้องหนูก็พอใจแล้วค่ะเจ๊ขา ไม่ต้องสมจริงก็ได้นะคะ หวงๆๆ cherry
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyFri Oct 31, 2008 6:38 pm

ระหว่างรอคิวถ่ายทำละคร "กุหลาบซ่อนหนาม" ค่ายเกโนไก ที่จะเปิดกล้องต้นเดือนหน้า นางเอกตาคม "เอ๊ะ-อิศริยา สายสนั่น" ก็ถูกผู้จัด "แดน-วรเวช ดานุวงศ์" ส่งตัวไปเรียนขี่ม้าเพื่อจะใช้ในละคร เห็นว่าตอนนี้นางเอกก้นระบม ในเรื่องนี้ เอ๊ะ เผยกับผู้สื่อข่าวว่า "เพราะในเรื่องเอ๊ะต้องเป็นลูกสาวชาวไร่ค่ะ ต้องมีโชว์ขี่ม้าด้วย ก็เลยต้องไปเรียนซักหน่อย เห็นว่าพี่ออย แดน แพง แล้วก็น้องโบว์ ก็ต้องไปเรียนเหมือนกัน นี่เอ๊ะก็ไปเรียนได้ 3-4 ชั่วโมงแล้วค่ะ เพราะตอนนี้ระบมปวดเมื่อยไปทั้งตัว ทั้งแขน ขา หลัง และที่เจ็บสุด ๆ เห็นจะเป็นก้นเพราะกระแทกตลอดเวลา

From เดลินิวนะคะ
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySun Dec 28, 2008 11:47 pm

แค่เรื่องย่อก็ สนุกมากๆเลยอ่ะ สุดยอด สงสัยลงจอจริงๆ คงมันส์ น่าดู อยากดูเร็วๆจังเลย
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyMon Feb 23, 2009 9:15 pm

มีตัวอย่างกุหลาบซ่อนหนามด้วยนะคะ อิจฉาเจ๊จริงๆ ได้ประกบคนหล่อโหะๆ. ลองดูนะคะดูไปเรื่อยๆเดี่ยวก็เจอเอง

Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyMon Feb 23, 2009 9:23 pm

คลิปนี้เป็นแดนพูดจ้า พี่เอ๊ะถือไมค์ไว้น่ารักมากมายอิอิ แดนบอกว่าตบจริง จูบจริง อ๊ากกกกกกกกกกกกกกก :( หวงเจ๊
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyThu Feb 26, 2009 8:46 pm

สีสันต์บันเทิงน่ารักดี พี่เอ๊ะกับพี่แดน

คลืปของตอนที่แดนพูด ตบจริงจูบจริงอ๊ากกก

เจ๊กรี๊ดจนพี่แดนสั่นไปเลย ปลาโดด
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySun Mar 01, 2009 9:02 pm

มีภาพตัวอย่างกุหลาบซ่อนหนามจากสีสันบันเทิงมาฝาก.... อิอิ^^

เจ๊เราพาพระเอกแดนไปดูเมืองปาย ไปย้ำให้....คิดถึงอดีต

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) Ae210

เจ๊ทำอะไรไม่รู้ แต่รู้ว่ากรี๊ดดดดดดดด
กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) Ae310

ภาพนี้เดาว่าเป็นเจ๊อีกนั่นแหละ กำลังตบพี่ออยอย่างเมามัน ฉากนี้...ได้ตบพี่ออยถึงสามครั้ง
พระเอกหน้าชาไปเลย (มีกองทัพแซวข้างหลังจูบคืนๆๆๆ) เรื่งนี้เจ๊เราคงตบพี่ออยแบบว่านับครั้งไม่ถ้วนอ่า
แต่พี่ออยจะได้จูบคืนหรือเปล่า เดี๋ยนก็บ่อทราบ แต่อยากดูเรื่องนี้มาก...วิวสวยดีเนอะ

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) Ae410

แก้ไขล่าสุดโดย Ah-Mare เมื่อ Sun Mar 01, 2009 9:22 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ku raap son nam   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySun Mar 01, 2009 9:13 pm

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) Kurap110

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) Kurap210
xixi

xixi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyMon Mar 02, 2009 11:15 pm

oh god...slap n kiss I love it haha P oil's so handsome

can't wait to see but Are they really kiss ka MARE

i don't want to P Ae lost her first kiss yet

hi to all na ka
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyWed Mar 04, 2009 8:26 pm

http://hiptv.mcot.net/listProgramCat.php?catId=110

clip ka ไม่จูบจิงจ้าดุคลิปได้.....อยากดูเรื่องนี้แล้วสิเนี๊ยอิอิ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyWed Mar 04, 2009 11:10 pm

http://news.mcot.net/entertain/inside.php?value=bmlkPTI2OTcwJm50eXBlPWNsaXA=

อีกคลิปจ้า พี่เอ๊ะอธิบยเรื่องสาปภูษาด้วยนะ พี่เห้นใจเจ๊จริงๆ หน้าซีดหมดเลยพอนักข่าวถาม
ฉากนี้เฮียแดนทำลายสมาธิเจ๊ด้วยการยิ้มและหัวเราะหลุดก๊ากออกมา

คงจะเขินแทนจ๊าก... พี่ออยอีกแล้ว โดนตบฟรีๆไปหลายฉากอยู่อ๊าก.... น่าดูๆเนอะคะ
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyWed Mar 04, 2009 11:16 pm

ดูในดาวกระจายขำๆดี ออยตัวจริงก็ไม่ได้เป็นเทวดาอย่างที่คอื่นเขาบอกนะ พี่เคยได้ร่วมงานกับเขาน่ะ ตอนมาถ่ายละคร ไม่เห็นจะหย่งจะหยิ่งอะไรเลย แค่อย่าไปถามเรื่องส่วนตัวของเขาเท่านั้นเอง เป็นผู้ชายที่น่ารักใช้ได้ หวังว่าเอ๊ะกับออยจะไม่ทำให้พวกเราผิดหวัง รอดูจ้า
ploynarak

ploynarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyWed Mar 04, 2009 11:32 pm

Ah-Mare พิมพ์ว่า:
http://news.mcot.net/entertain/inside.php?value=bmlkPTI2OTcwJm50eXBlPWNsaXA=

อีกคลิปจ้า พี่เอ๊ะอธิบยเรื่องสาปภูษาด้วยนะ พี่เห้นใจเจ๊จริงๆ หน้าซีดหมดเลยพอนักข่าวถาม
ฉากนี้เฮียแดนทำลายสมาธิเจ๊ด้วยการยิ้มและหัวเราะหลุดก๊ากออกมา

คงจะเขินแทนจ๊าก... พี่ออยอีกแล้ว โดนตบฟรีๆไปหลายฉากอยู่อ๊าก.... น่าดูๆเนอะคะ

พี่แดนน่ารักกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เจ๊น่าจะได้คุ่กับพี่แดนอีกนะคะ กระโดดกอดเลย อ๊ากก พี่ออยก็น่ารักเหมือนกันแต่ว่าชอบเค้าแบบทะเล้นๆมากกว่า
ommy

ommy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyFri Mar 06, 2009 8:02 am

พี่ออยหล่อโพดๆ ตอนที่เอ๊ะพุดว่าจุบจริง อีตาแดนเอียงหน้าเข้ามาฮามากๆเลย หนอยอยากจูบเค้าล่ะเด่ตาแดน ฉันหวงนะยะ
ommy

ommy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyFri Mar 06, 2009 9:57 am

ดูในดาวกระจายขำๆดี ออยตัวจริงก็ไม่ได้เป็นเทวดาอย่างที่คอื่นเขาบอกนะ พี่เคยได้ร่วมงานกับเขาน่ะ ตอนมาถ่ายละคร ไม่เห็นจะหย่งจะหยิ่งอะไรเลย แค่อย่าไปถามเรื่องส่วนตัวของเขาเท่านั้นเอง เป็นผู้ชายที่น่ารักใช้ได้ หวังว่าเอ๊ะกับออยจะไม่ทำให้พวกเราผิดหวัง รอดูจ้า

เฮ๊ย เคยได้ร่วมงานพี่ออยด้วยเหรอ หนูก็เคยก็ดีนะเขาก็โอเค ไม่ได้หยิ่งอะไรมากมาย เสียดายมาเรียนที่นี้ไม่งั้นละก็คงได้ทำงานของอาตู่อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก ฉันเคลิ้มฝัน

บางบอร์ดเขาบอกว่าพี่เอ๊ะสวยไม่พอที่จะเป็นนางเอกที่ออย อ๊ากก เขาไม่รอดูละครเขาก็ว่าซะละ ไม่ชอบเลยพวกนี้ ยังไงก็เถอะอยากจะดูพี่เอ๊ะกับพี่ออยแล้วกัน คนไม่เคยร่วมงานกันมาทำงานด้วยกันท่าจะมันส์ แต่ที่แน่ๆรอดุตาแดนกับเจ๊ ชอบคู่นี้มากกว่าอิอิ :P :P
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyFri Mar 06, 2009 10:14 am

ommy พิมพ์ว่า:

เฮ๊ย เคยได้ร่วมงานพี่ออยด้วยเหรอ หนูก็เคยก็ดีนะเขาก็โอเค ไม่ได้หยิ่งอะไรมากมาย เสียดายมาเรียนที่นี้ไม่งั้นละก็คงได้ทำงานของอาตู่อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก ฉันเคลิ้มฝัน

บางบอร์ดเขาบอกว่าพี่เอ๊ะสวยไม่พอที่จะเป็นนางเอกที่ออย อ๊ากก เขาไม่รอดูละครเขาก็ว่าซะละ ไม่ชอบเลยพวกนี้ ยังไงก็เถอะอยากจะดูพี่เอ๊ะกับพี่ออยแล้วกัน คนไม่เคยร่วมงานกันมาทำงานด้วยกันท่าจะมันส์ แต่ที่แน่ๆรอดุตาแดนกับเจ๊ ชอบคู่นี้มากกว่าอิอิ :P :P

เบื่อพวกคนในวงการฮ่าฮ่า :arrow: :arrow: แมรแมร์ชอบพี่ออยในฐานะนักร้องมากกว่านักแสดงนะ สมัยเป็นสาวเอ๊าะๆเก็บเงินซื้อเทปลิฟกับออย ดูมั๊ยดู (ต๊ายบอกอายุ) แต่ว่าอยากดูกุหลาบมากมาย หน้าเฮียออยเขาไม่โหดเลย เหมือนจะฮาๆ เรื่องบอร์ดอื่นก้ส่วนบอร์ดอื่นนะจ๊ะ คนเรามีความคิดไม่ตรงกันอยู่แล้วจ๊ะ อย่าไปสนใจดีกว่าเดี๋ยวจะสิวขึ้นเปล่าน๊าๆๆๆ รอดูละครดีกว่าเนอะ พี่แดนน่ารักอ่าฉากที่เจ๊เช็ดตัวแบบว่าเหมือนจะกลืนปาลิไลลงไปเลย มันมาแนวคุณราชเปล่าเนี๊ยหุหุ ยังไงซะฉันก็เชียร์พระเอกกับนางเอกนะเคอะ

ปล.เรื่องนี้พี่กิกคนที่เล่นเป็นสินก็เล่นด้วยนะ บทหลงรักพี่เอ๊ะอีกแล้ว กลับชาติมาเกิดกันทั้งนั้นเลย สรุปอยากดูๆๆๆๆๆๆๆ :oops:
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptyFri Mar 06, 2009 10:21 am

พี่ออยหล่อโพดๆ ตอนที่เอ๊ะพุดว่าจุบจริง อีตาแดนเอียงหน้าเข้ามาฮามากๆเลย หนอยอยากจูบเค้าล่ะเด่ตาแดน ฉันหวงนะยะ

แดนเนี๊ยตลกฮาดี คงเห็นเจ๊พูดเรื่องไม่สบายใจ เลยทำตลกๆๆๆๆอ่า farao
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)   กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป) EmptySat Mar 07, 2009 12:09 am

Ah-Mare พิมพ์ว่า:

แดนเนี๊ยตลกฮาดี คงเห็นเจ๊พูดเรื่องไม่สบายใจ เลยทำตลกๆๆๆๆอ่า farao

ใช่ๆดูแดนตลกดี เอียงหน้าเข้ามาใกล้ๆอิอิ :idea: ว่าแต่แมรเอาไอคอนมาจากไหนหว่า น่ารักดีนะใหญ่โตหรูหราฮ่าฮ่าพี่ชอบเล่น :alien:

กุหลาบซ่อนหนาม....พูดคุยกันในกระทู้นี้..นะคะ++(ข่าว รูป คลิป)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next